8XBET

8XBET

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • La Liga
  • 21:15 - 25/05
    Real Sociedad
    vs
    Atletico Madrid
  • 23:30 - 25/05
    Rayo Vallecano
    vs
    Athletic Bilbao
  • 23:30 - 25/05
    Almeria
    vs
    Cadiz
  • 02:00 - 26/05
    Real Madrid
    vs
    Real Betis
  • Serie A
  • 22:59 - 25/05
    Juventus
    vs
    Monza
  • 01:45 - 26/05
    AC Milan
    vs
    Salernitana
  • England FA Cup
  • 21:00 - 25/05
    Manchester City
    vs
    Manchester United
  • Ngoại Hạng Nga
  • 20:30 - 25/05
    Baltika Kaliningrad
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • 20:30 - 25/05
    Fakel
    vs
    Terek Grozny
  • 20:30 - 25/05
    Zenit St. Petersburg
    vs
    Rostov FK
  • 20:30 - 25/05
    Rubin Kazan
    vs
    FK Sochi
  • 20:30 - 25/05
    Gazovik Orenburg
    vs
    Spartak Moscow
  • 20:30 - 25/05
    FC Krasnodar
    vs
    Dynamo Moscow
  • 20:30 - 25/05
    CSKA Moscow
    vs
    Ural Sverdlovsk Oblast
  • 20:30 - 25/05
    Krylya Sovetov
    vs
    FK Nizhny Novgorod
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 26/05
    Toronto FC
    vs
    FC Cincinnati
  • 06:30 - 26/05
    Montreal Impact
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 26/05
    Atlanta United
    vs
    Los Angeles FC
  • 06:30 - 26/05
    New England Revolution
    vs
    New York City FC
  • 06:30 - 26/05
    Charlotte FC
    vs
    Philadelphia Union
  • 06:30 - 26/05
    DC United
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 26/05
    Orlando City
    vs
    Columbus Crew
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 26/05
    Argentinos Juniors
    vs
    River Plate
  • 03:30 - 26/05
    Newells Old Boys
    vs
    Defensa Y Justicia
  • 03:30 - 26/05
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    vs
    San Lorenzo
  • 06:00 - 26/05
    Boca Juniors
    vs
    Talleres Cordoba
  • AFC Champions League
  • 22:59 - 25/05
    Al Ain
    vs
    Yokohama Marinos
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 22:59 - 25/05
    Sivasspor
    vs
    Kayserispor
  • VĐQG Bỉ
  • 01:30 - 26/05
    Oud Heverlee
    vs
    Westerlo
  • 01:30 - 26/05
    KAA Gent
    vs
    Sint-Truidense
  • 01:30 - 26/05
    Mechelen
    vs
    Standard Liege
  • VĐQG Na Uy
  • 22:59 - 25/05
    Fredrikstad
    vs
    Tromso IL
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 01:30 - 26/05
    Young Boys
    vs
    Winterthur
  • 01:30 - 26/05
    Lugano
    vs
    Servette
  • 01:30 - 26/05
    St. Gallen
    vs
    FC Zurich
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:00 - 25/05
    El Daklyeh
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 25/05
    ADO '20
    vs
    Quick Boys
  • 20:30 - 25/05
    AFC
    vs
    FC Lisse
  • 20:30 - 25/05
    De Treffers
    vs
    Spakenburg
  • 20:30 - 25/05
    Excelsior Maassluis
    vs
    ACV Assen
  • 20:30 - 25/05
    GVVV Veenendaal
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:30 - 25/05
    Koninklijke HFC
    vs
    Almere City Youth
  • 20:30 - 25/05
    Katwijk
    vs
    HHC Hardenberg
  • 20:30 - 25/05
    Rijnsburgse Boys
    vs
    Noordwijk
  • 20:30 - 25/05
    Scheveningen
    vs
    Kozakken Boys
  • Women Norwegian Toppserien
  • 20:30 - 25/05
    Valerenga (W)
    vs
    Aasane (W)
  • Greece National B
  • 20:30 - 25/05
    Kallithea
    vs
    Kalamata AO
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 20:30 - 25/05
    Shirak
    vs
    FC Pyunik
  • 20:30 - 25/05
    FC Noah
    vs
    FC West Armenia
  • Denmark Womans League
  • 20:30 - 25/05
    Nordsjaelland (W)
    vs
    Fortuna Hjorring (W)
  • 21:00 - 25/05
    Odense BK (W)
    vs
    Naestved HG (W)
  • Holland Derde Divisie
  • 20:30 - 25/05
    Harkemase Boys
    vs
    VV Sint Bavo
  • 22:59 - 25/05
    GVV Unitas
    vs
    SV Oss 20
  • 22:59 - 25/05
    RKSV Groene Ster
    vs
    Gemert
  • 22:59 - 25/05
    UNA
    vs
    SteDoCo
  • 22:59 - 25/05
    AWC Wijchen
    vs
    Meerssen
  • Germany Landespokal
  • 20:45 - 25/05
    Rot-Weiss Essen
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:45 - 25/05
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    Vfr Aalen
  • 20:45 - 25/05
    Dynamo Dresden
    vs
    Erzgebirge Aue
  • 20:45 - 25/05
    Energie Cottbus
    vs
    SV Babelsberg 03
  • 21:45 - 25/05
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    Kickers Offenbach
  • 21:45 - 25/05
    Arminia Bielefeld
    vs
    SC Verl
  • 21:45 - 25/05
    Wurzburger Kickers
    vs
    Ingolstadt
  • VĐQG Phần Lan
  • 21:00 - 25/05
    HJK Helsinki
    vs
    Ilves Tampere
  • VĐQG Thụy Điển
  • 21:00 - 25/05
    GAIS
    vs
    Hacken
  • 22:30 - 25/05
    Mjallby AIF
    vs
    Djurgardens
  • Sweden Division 1
  • 21:00 - 25/05
    Falkenberg
    vs
    Oskarshamns AIK
  • 21:00 - 25/05
    Assyriska United IK
    vs
    IF Karlstad Fotboll
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 21:00 - 25/05
    PEPO Lappeenranta
    vs
    PPJ Akatemia
  • 21:00 - 25/05
    EBK
    vs
    HJS Akatemia
  • 21:00 - 25/05
    TP47 Tornio
    vs
    GBK Kokkola
  • Norway 2.Liga
  • 21:00 - 25/05
    Hodd
    vs
    Kvik Halden
  • 21:00 - 25/05
    Notodden FK
    vs
    Orn-Horten
  • 22:59 - 25/05
    Jerv
    vs
    Flekkeroy IL
  • Iceland Division 1
  • 21:00 - 25/05
    Grotta Seltjarnarnes
    vs
    Leiknir Reykjavik
  • 21:00 - 25/05
    Thor Akureyri
    vs
    Keflavik
  • 22:00 - 25/05
    IR Reykjavik
    vs
    Dalvik Reynir
  • Scotland FA Cup
  • 21:00 - 25/05
    Celtic FC
    vs
    Glasgow Rangers
  • Latvia Division 2
  • 21:00 - 25/05
    JDFS Alberts
    vs
    Saldus SS/Leevon
  • FNL 2
  • 21:00 - 25/05
    Dinamo Makhachkala B
    vs
    FK Kuban Kholding
  • 21:00 - 25/05
    FK Rostov-2
    vs
    FK Astrakhan
  • 21:00 - 25/05
    Rubin Yalta
    vs
    FC Sevastopol
  • 22:00 - 25/05
    Druzhba Maykop
    vs
    Legion Dynamo
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 21:00 - 25/05
    Sandvikens AIK FK
    vs
    Enkoping
  • 21:00 - 25/05
    Falu BS FK
    vs
    Skiljebo SK
  • 21:00 - 25/05
    Gottne IF
    vs
    Froso IF
  • 21:00 - 25/05
    Ytterhogdal IK
    vs
    IFK Ostersunds
  • 21:00 - 25/05
    Ockero
    vs
    Varbergs GIF FK
  • 21:00 - 25/05
    Husqvarna
    vs
    Bergdalens IK
  • 21:00 - 25/05
    IF Lodde
    vs
    IFK Karlshamn
  • 22:59 - 25/05
    Syrianska Eskilstuna IF
    vs
    Nykopings BIS
  • Swden Women Divi.1
  • 21:00 - 25/05
    Mallbackens IF (W)
    vs
    IFK Kalmar (W)
  • Uzbek League
  • 21:00 - 25/05
    Nasaf Qarshi
    vs
    Dinamo Samarqand
  • 21:00 - 25/05
    Pakhtakor
    vs
    Qizilqum Zarafshon
  • Algeria U20 Youth League
  • 21:00 - 25/05
    Paradou AC U21
    vs
    US Souf U21
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 25/05
    Hafnarfjordur (W)
    vs
    Vikingur Reykjavik (W)
  • 21:00 - 25/05
    Keflavik (W)
    vs
    Trottur Reykjavik (W)
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 21:00 - 25/05
    Chertanovo Moscow (W)
    vs
    Krylya Sovetov Samara (W)
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 25/05
    3 De Febrero
    vs
    Deportivo Carapegua
  • 21:00 - 25/05
    Encarnacion FC
    vs
    Deportivo Recoleta
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 25/05
    Fjardabyggd Leiknir
    vs
    Reynir Sandgerdi
  • 22:00 - 25/05
    Vikingur Olafsvik
    vs
    UMF Selfoss
  • 22:30 - 25/05
    KFR Aegir
    vs
    HotturHuginn
  • 00:00 - 26/05
    Kormakur
    vs
    Haukar Hafnarfjordur
  • Finland Kolmonen
  • 21:00 - 25/05
    EPS Reservi
    vs
    GrIFK Reservi
  • Poland III Liga
  • 21:00 - 25/05
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 21:30 - 25/05
    Gedania Gdansk II
    vs
    Gryf Wejherowo
  • 22:00 - 25/05
    Sieradz
    vs
    Bron Radom
  • 22:00 - 25/05
    Unia Skierniewice
    vs
    Pilica Bialobrzegi
  • 22:00 - 25/05
    Star Starachowice
    vs
    Unia Tarnow
  • 22:00 - 25/05
    Sokol Kleczew
    vs
    Unia Swarzedz
  • 22:00 - 25/05
    KS Polonia Sroda Wlkp
    vs
    Vineta Wolin
  • 22:00 - 25/05
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    Gwarek Tarnowskie Gory
  • 22:00 - 25/05
    Flota Swinoujscie
    vs
    Cartusia
  • 22:00 - 25/05
    Chelmianka Chelm
    vs
    KS Wiazownica
  • 22:00 - 25/05
    Czarni Polaniec
    vs
    Wisloka Debica
  • 22:00 - 25/05
    Unia Turza Slaska
    vs
    LKS Goczalkowice Zdroj
  • 22:00 - 25/05
    Sokol Sieniawa
    vs
    Avia Swidnik
  • 22:00 - 25/05
    Elana Torun
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 22:00 - 25/05
    Olimpia Olsztynek
    vs
    Granica Ketrzyn
  • 22:59 - 25/05
    Victoria Sulejowek
    vs
    Concordia Elblag
  • 22:59 - 25/05
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    vs
    GKS Belchatow
  • The women league of Argentina
  • 21:00 - 25/05
    Huracan (W)
    vs
    CA Estudiantes Caseros (W)
  • 22:00 - 25/05
    Excursionistas (W)
    vs
    CA Independiente (W)
  • 01:00 - 26/05
    Racing Club (W)
    vs
    Banfield (W)
  • 01:00 - 26/05
    Social Atletico Television (W)
    vs
    San Lorenzo (W)
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 25/05
    Ellidi
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 22:59 - 25/05
    IH Hafnarfjordur
    vs
    Magni
  • Germany Oberliga NOFV
  • 21:00 - 25/05
    VfR Garching
    vs
    TSV Seebach
  • 21:00 - 25/05
    TuS Harsefeld
    vs
    FC Worpswede
  • Denmark - 4.Liga
  • 21:00 - 25/05
    Skjold
    vs
    Tarnby FF
  • 21:00 - 25/05
    Hedensted
    vs
    Ringkobing
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 21:00 - 25/05
    Pacos Ferreira B U19
    vs
    Valadares Gaia FC U19
  • 21:00 - 25/05
    Lank Vilaverdense U19
    vs
    Aves U19
  • 22:59 - 25/05
    FafeU19
    vs
    Vianense U19
  • 22:59 - 25/05
    AC Marinhense U19
    vs
    SC Leira Marrazes U19
  • 22:59 - 25/05
    Alcochetense U19
    vs
    Sacavenense U19
  • 22:59 - 25/05
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Fatima U19
  • 22:59 - 25/05
    Merelinense U19
    vs
    Moreirense U19
  • 22:59 - 25/05
    SU Sintrense U19
    vs
    Caldas SC U19
  • 22:59 - 25/05
    SC Espinho U19
    vs
    Amarante U19
  • 22:59 - 25/05
    Academica Coimbra U19
    vs
    Alverca U19
  • 22:59 - 25/05
    Beira Mar U19
    vs
    GD Estoril-Praia U19
  • 22:59 - 25/05
    Belenenses U19
    vs
    Vitoria FC Setubal U19
  • 22:59 - 25/05
    Rio Ave U19
    vs
    Lusitania Lourosa U19
  • 22:59 - 25/05
    Maritimo U19
    vs
    Boavista U19
  • 22:59 - 25/05
    Gil Vicente U19
    vs
    Pacos Ferreira U19
  • 22:59 - 25/05
    Vizela U19
    vs
    Chaves U19
  • 22:59 - 25/05
    FC Famalicao U19
    vs
    Vitoria SC Guimaraes U19
  • 22:59 - 25/05
    Braga U19
    vs
    Academico Viseu U19
  • 22:59 - 25/05
    SC Farense U19
    vs
    FC Porto U19
  • 22:59 - 25/05
    Gondomar U19
    vs
    Sanjoanense U19
  • Moldovan women\'s football league
  • 21:00 - 25/05
    Agarista CSF Anenii Noi (W)
    vs
    FC Chisinau (W)
  • Finland Women Premier League
  • 21:00 - 25/05
    Aland United (W)
    vs
    PK-35 RY (W)
  • Norway Division 4
  • 21:00 - 25/05
    Staal Jorpeland
    vs
    Fram Larvik
  • 21:00 - 25/05
    IF Floya
    vs
    Honefoss BK
  • 22:00 - 25/05
    HamKam B
    vs
    Fyllingsdalen
  • Switzerland Promotion League
  • 21:00 - 25/05
    FC Munsingen
    vs
    SV Muttenz
  • 21:00 - 25/05
    FC Gossau
    vs
    FC Kosova Zurich
  • 21:00 - 25/05
    FC Mendrisio Stabio
    vs
    SV Hongg
  • 21:00 - 25/05
    Taverne
    vs
    Freienbach
  • 21:00 - 25/05
    Bavois
    vs
    Bulle
  • 21:00 - 25/05
    Biel Bienne
    vs
    Breitenrain
  • 21:00 - 25/05
    SC Cham
    vs
    FC Paradiso
  • 21:00 - 25/05
    Delemont
    vs
    FC Rapperswil-Jona
  • 21:00 - 25/05
    Etoile Carouge
    vs
    FC St.Gallen U21
  • 21:00 - 25/05
    Kriens
    vs
    Basuli B team
  • 21:00 - 25/05
    Lugano U21
    vs
    FC Luzern U21
  • 21:00 - 25/05
    Servette U21
    vs
    Young Boys U21
  • 21:00 - 25/05
    Bruhl SG
    vs
    Zurich B team
  • Austrian 3.Liga
  • 21:00 - 25/05
    Rapid Vienna (Youth)
    vs
    Favoritner AC
  • 21:00 - 25/05
    Mauerwerk
    vs
    Team Wiener Linien
  • 21:00 - 25/05
    Wiener Viktoria
    vs
    SR Donaufeld Wien
  • 22:00 - 25/05
    SV Austria Salzburg
    vs
    SC Imst
  • 22:00 - 25/05
    VfB Hohenems
    vs
    FC Wolfurt
  • 22:00 - 25/05
    St. Johann
    vs
    Rheindorf Altach B
  • 22:30 - 25/05
    SV Leobendorf
    vs
    SV Oberwart
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 25/05
    CD Torre Fuerte
    vs
    Ciudad Nueva Santa Cruz
  • 22:00 - 25/05
    Virgen de Chijipata
    vs
    Sporting Coroico
  • 22:59 - 25/05
    Pasion Celeste
    vs
    Tiquipaya
  • 02:00 - 26/05
    Nacional Sucre
    vs
    Real Monteagudo
  • 02:00 - 26/05
    Real Potosi
    vs
    Club Atletico Luis Pavia
  • 02:30 - 26/05
    El Tejar
    vs
    Deportivo FATIC
  • 02:30 - 26/05
    Pumas Chapacos
    vs
    CD Municipal Tarija
  • 02:30 - 26/05
    Cultural Deportivo Amanecer
    vs
    CD Nueva Cliza
  • 02:50 - 26/05
    Club Municipal Colcapirhua
    vs
    Cala Cala
  • United Arab Emirates U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Nasr(KSA) U21
    vs
    Emirates Club U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Jazira(UAE) U21
    vs
    Hatta Dubai U21
  • 21:15 - 25/05
    Khor Fakkan U21
    vs
    Al Wahda Abu Dhabi U21
  • 21:15 - 25/05
    Al-Sharjah U21
    vs
    Ajman Club U21
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 21:30 - 25/05
    Emmen
    vs
    NAC Breda
  • 01:00 - 26/05
    Excelsior SBV
    vs
    ADO Den Haag
  • VĐQG Slovakia
  • 21:30 - 25/05
    Michalovce
    vs
    FC Artmedia Petrzalka
  • Professional Tunisian League 1
  • 21:30 - 25/05
    ES du Sahel
    vs
    Stade tunisien
  • Angola Girabola League
  • 21:30 - 25/05
    Kabuscorp do Palanca
    vs
    Progresso da Lunda Sul
  • Cameroon Cup
  • 21:30 - 25/05
    Stade Renard de Melong
    vs
    Union Douala
  • Romania - Liga 3 Seria
  • 21:30 - 25/05
    Bucovina Radauti
    vs
    CSM Focsani
  • 21:30 - 25/05
    CS Dinamo Bucuresti
    vs
    Dunarea Calarasi
  • 21:30 - 25/05
    FC Bihor Oradea
    vs
    ACSO Filiasi
  • 21:30 - 25/05
    Afumati
    vs
    Gloria Popesti-Leordeni
  • 21:30 - 25/05
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    vs
    Sighetu Marmatiei
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 21:30 - 25/05
    Limianos
    vs
    Amarante
  • 21:30 - 25/05
    S. Joao Ver
    vs
    Pevidem SC
  • 21:30 - 25/05
    Vitoria Setubal
    vs
    Lusitano GC Moncarapachense
  • Professional Tunisian League 2
  • 21:30 - 25/05
    Stade Gabesien
    vs
    Chebba
  • 21:30 - 25/05
    Rejiche
    vs
    Esperance Sportive Zarzis
  • 21:30 - 25/05
    Espoir Rogba
    vs
    E. M. Mahdia
  • 21:30 - 25/05
    Oceano Kerkennah
    vs
    AS Djelma
  • 21:30 - 25/05
    CO Medenine
    vs
    AS Gabes
  • 21:30 - 25/05
    SC Moknine
    vs
    Jerba Midoun
  • Czech Republic 2.Liga
  • 22:00 - 25/05
    Dukla Prague
    vs
    Sparta Praha B
  • 22:00 - 25/05
    Slavia Kromeriz
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 22:00 - 25/05
    Lisen
    vs
    Chrudim
  • 22:00 - 25/05
    Opava
    vs
    Vysocina jihlava
  • 22:00 - 25/05
    Marila Pribram
    vs
    Vyskov
  • 22:00 - 25/05
    Sigma Olomouc B
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 22:00 - 25/05
    FK Graffin Vlasim
    vs
    Brno
  • 22:00 - 25/05
    Viktoria Zizkov
    vs
    SK Prostejov
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 25/05
    Zivanice
    vs
    SK Zapy
  • 22:00 - 25/05
    Frydlant
    vs
    Blansko
  • 22:00 - 25/05
    Hodonin Sardice
    vs
    TJ Tatran Bohunice
  • 22:00 - 25/05
    Slovan Rosice
    vs
    Zlinsko
  • VĐQG Latvia
  • 22:00 - 25/05
    Tukums-2000
    vs
    Rigas Futbola skola
  • Hungary NB Ⅱ
  • 22:00 - 25/05
    Kozarmisleny SE
    vs
    Nyiregyhaza
  • Hạng Nhất Croatia
  • 22:00 - 25/05
    NK Varteks Varazdin
    vs
    ZNK Osijek
  • 00:00 - 26/05
    NK Lokomotiva Zagreb
    vs
    Hajduk Split
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 22:00 - 25/05
    FC Neftci Baku
    vs
    Sabah FK Baku
  • 22:00 - 25/05
    Standard Sumgayit
    vs
    Qabala
  • 22:00 - 25/05
    Zira FK
    vs
    Sabail
  • Slovakia 3.Liga
  • 22:00 - 25/05
    Lipany
    vs
    TJ Banik Kalinovo
  • 22:00 - 25/05
    Namestovo
    vs
    Partizan Bardejov
  • 22:00 - 25/05
    MFK Vranov nad Topou
    vs
    FTC Filakovo
  • 22:00 - 25/05
    OK castkovce
    vs
    RSC Hamsik Academy
  • 22:00 - 25/05
    MFK Dubnica nad Vahom
    vs
    Raca Bratislava
  • 22:00 - 25/05
    Galanta
    vs
    Slovan Duslo Sala
  • 22:00 - 25/05
    Banik Lehota Pod Vtacnikom
    vs
    MFK Lokomotiva Zvolen
  • 22:00 - 25/05
    Malacky
    vs
    Nove Mesto
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 22:00 - 25/05
    Leganes B
    vs
    Las Rozas
  • 22:30 - 25/05
    CD Cortes
    vs
    CD Huarte
  • 22:30 - 25/05
    SD Torina
    vs
    Atletico Albericia
  • 22:59 - 25/05
    CD Ardoi Draw
    vs
    Pena Sport
  • 22:59 - 25/05
    SD Laredo
    vs
    CF Vimenor
  • 22:59 - 25/05
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    Las Palmas Atletico
  • 22:59 - 25/05
    CD Ebro
    vs
    Epila CF
  • 00:00 - 26/05
    Cazalegas
    vs
    Quintanar Del Rey
  • 00:30 - 26/05
    SD Beasain
    vs
    SD Deusto
  • Hạng Nhất Belarus
  • 22:00 - 25/05
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Volna Pinsk
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 25/05
    Duhok
    vs
    Naft Al Junoob
  • 22:00 - 25/05
    Al Shorta
    vs
    Al Qasim Sport Club
  • 00:30 - 26/05
    Naft Alwasat
    vs
    Al Karkh
  • 00:30 - 26/05
    AI Kahrabaa
    vs
    AL Minaa
  • Serbia Prva Liga
  • 22:00 - 25/05
    OFK Beograd
    vs
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
  • Ethiopia Premier League
  • 22:00 - 25/05
    Sidama Bunna
    vs
    Kedus Giorgis
  • Austria Landesliga
  • 22:00 - 25/05
    WSPG Wels II
    vs
    Union Weisskirchen
  • 22:59 - 25/05
    SC Pinkafeld
    vs
    Parndorf
  • Czech Group D League
  • 22:00 - 25/05
    SK Batov
    vs
    FC Kostelec Na Hane
  • Ghana Division 1
  • 22:00 - 25/05
    Young Redbull FC
    vs
    Cape Coast Ebusua Dwarfs
  • Croatia U19 League
  • 22:00 - 25/05
    HNK Cibalia U19
    vs
    Slaven Belupo U19
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 25/05
    Universidad de Concepcion (W)
    vs
    Universidad de Chile (W)
  • 22:59 - 25/05
    Everton de Vina (W)
    vs
    Santiago Morning (W)
  • Ecuador Primera Women
  • 22:00 - 25/05
    Macara (W)
    vs
    EL Nacional (W)
  • 02:00 - 26/05
    Leones del Norte (W)
    vs
    Barcelona Guayaquil (W)
  • Romania Liga 4
  • 22:00 - 25/05
    CS Progresul Bucuresti 2005
    vs
    CSU Stiinta Bucuresti
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 22:00 - 25/05
    Pobeda Prilep
    vs
    FK Kumanovo
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 25/05
    Accra Lions
    vs
    Bechem United
  • 22:00 - 25/05
    Aduana Stars
    vs
    Nations FC
  • 22:00 - 25/05
    Karela United FC
    vs
    Nsoatreman FC
  • France U19 League Cup
  • 22:15 - 25/05
    Marseille U19
    vs
    Nancy U19
  • Hạng Nhất Áo
  • 22:30 - 25/05
    SV Ried
    vs
    FC Dornbirn 1913
  • 22:30 - 25/05
    SV Stripfing Weiden
    vs
    Floridsdorfer AC
  • 22:30 - 25/05
    SC Bregenz
    vs
    Trenkwalder Admira Wacker
  • 22:30 - 25/05
    First Wien 1894
    vs
    SKU Amstetten
  • 22:30 - 25/05
    Grazer AK
    vs
    Kapfenberg
  • 22:30 - 25/05
    SV Horn
    vs
    St.Polten
  • 22:30 - 25/05
    Leoben
    vs
    Sturm Graz (Youth)
  • 22:30 - 25/05
    FC Liefering
    vs
    Lafnitz
  • Ngoại Hạng Israel
  • 22:30 - 25/05
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Maccabi Bnei Raina
  • 22:30 - 25/05
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • 22:30 - 25/05
    Maccabi Haifa
    vs
    Hapoel Haifa
  • VĐQG Ba Lan
  • 22:30 - 25/05
    Legia Warszawa
    vs
    Zaglebie Lubin
  • 22:30 - 25/05
    Lech Poznan
    vs
    Korona Kielce
  • 22:30 - 25/05
    Jagiellonia Bialystok
    vs
    Warta Poznan
  • 22:30 - 25/05
    LKS Lodz
    vs
    Stal Mielec
  • 22:30 - 25/05
    Pogon Szczecin
    vs
    Gornik Zabrze
  • 22:30 - 25/05
    Puszcza Niepolomice
    vs
    Piast Gliwice
  • 22:30 - 25/05
    Radomiak Radom
    vs
    Widzew lodz
  • 22:30 - 25/05
    Rakow Czestochowa
    vs
    Slask Wroclaw
  • 22:30 - 25/05
    Ruch Chorzow
    vs
    Cracovia Krakow
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 25/05
    Miramar Misiones FC
    vs
    Wanderers FC
  • 01:00 - 26/05
    Rampla Juniors FC
    vs
    Liverpool URU
  • 04:00 - 26/05
    Nacional Montevideo
    vs
    Danubio FC
  • Ivory Coast Premier Division
  • 22:30 - 25/05
    AS Denguele
    vs
    Zoman FC
  • 22:30 - 25/05
    CO Korhogo
    vs
    Societe Omnisports De L'Armee
  • 00:45 - 26/05
    ASEC MIMOSAS
    vs
    SOL FC Abobo
  • Montenegro Division 2
  • 22:30 - 25/05
    Bokelj Kotor
    vs
    Internacional Podgorica
  • 22:30 - 25/05
    OSK Igalo
    vs
    Otrant
  • 22:30 - 25/05
    FK Iskra Danilovgrad
    vs
    Lovcen Cetinje
  • 22:30 - 25/05
    KOM Podgorica
    vs
    FK Grbalj Radanovici
  • 22:30 - 25/05
    FK Berane
    vs
    FK Podgorica
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 22:30 - 25/05
    Rudar Prijedor
    vs
    Zeljeznicar Banja Luka
  • 22:30 - 25/05
    Leotar
    vs
    FK Sloboda Mrkonjic Grad
  • 22:30 - 25/05
    Drina Zvornik
    vs
    Laktasi
  • 22:30 - 25/05
    FK Modrica
    vs
    FK Omarska
  • 22:30 - 25/05
    Villeznevesigne
    vs
    Ljubic Prnjavor
  • 22:30 - 25/05
    Slavija Sarajevo
    vs
    Sutjeska Foca
  • Croatia 2.HNL
  • 22:30 - 25/05
    NK Dugopolje
    vs
    NK Orijent Rijeka
  • 22:30 - 25/05
    NK Jarun
    vs
    NK Croatia Zmijavci
  • Switzerland Division 1 Women
  • 22:30 - 25/05
    FC Thun (W)
    vs
    Rapperswil Jona (W)
  • 22:59 - 25/05
    Wil 1900 (W)
    vs
    FC Sion (W)
  • Croatia 3.Division
  • 22:30 - 25/05
    NK Uljanik
    vs
    Rovinj
  • 22:30 - 25/05
    Mladost Zdralovi
    vs
    NK Grobnican
  • 22:30 - 25/05
    Radnik Krizevci
    vs
    Hrvace
  • 22:30 - 25/05
    Trnje
    vs
    NK Krk
  • 22:30 - 25/05
    Jadran Porec
    vs
    NK Opatija
  • Slovakia I Liga Women
  • 22:30 - 25/05
    TJ Spartak Myjava(W)
    vs
    Dukla Banska Bystrica (W)
  • Argentine Division 2
  • 22:45 - 25/05
    San Telmo
    vs
    Colon de Santa Fe
  • 23:30 - 25/05
    Tristan Suarez
    vs
    San Martin San Juan
  • 01:00 - 26/05
    Agropecuario de Carlos Casares
    vs
    Defensores Unidos
  • 04:00 - 26/05
    Atletico Rafaela
    vs
    Almirante Brown
  • UEFA Women
  • 22:59 - 25/05
    Barcelona (W)
    vs
    Lyon (W)
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:59 - 25/05
    Bohemians 1905
    vs
    Pardubice
  • 22:59 - 25/05
    Baumit Jablonec
    vs
    Tescoma Zlin
  • 22:59 - 25/05
    MFK Karvina
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice
  • 22:59 - 25/05
    Hradec Kralove
    vs
    Teplice
  • VĐQG Serbia
  • 22:59 - 25/05
    Partizan Belgrade
    vs
    Radnicki 1923 Kragujevac
  • 00:00 - 26/05
    Vojvodina Novi Sad
    vs
    Mladost Lucani
  • 00:00 - 26/05
    Crvena Zvezda
    vs
    Cukaricki Stankom
  • VĐQG Iceland
  • 22:59 - 25/05
    KR Reykjavik
    vs
    Vestri
  • 00:00 - 26/05
    Akranes
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • 02:15 - 26/05
    Valur Reykjavik
    vs
    Hafnarfjordur
  • VĐQG Peru
  • 22:59 - 25/05
    Sport Huancayo
    vs
    UTC Cajamarca
  • 03:00 - 26/05
    Comerciantes Unidos
    vs
    Sporting Cristal
  • 03:00 - 26/05
    Deportivo Garcilaso
    vs
    FBC Melgar
  • 03:00 - 26/05
    Universitario De Deportes
    vs
    Los Chankas
  • Algerian Ligue Professionnelle 1
  • 22:59 - 25/05
    USM Alger
    vs
    ASO Chlef
  • VĐQG Lithuania
  • 22:59 - 25/05
    FK Panevezys
    vs
    Kauno Zalgiris
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 22:59 - 25/05
    HB Torshavn
    vs
    IF Fuglafjordur
  • 22:59 - 25/05
    NSI Runavik
    vs
    B36 Torshavn
  • 01:00 - 26/05
    Vikingur Gotu
    vs
    07 Vestur Sorvagur
  • Belarus Cup
  • 22:59 - 25/05
    Neman Grodno
    vs
    FK Isloch Minsk
  • Estonia Cup
  • 22:59 - 25/05
    Levadia Tallinn
    vs
    Paide Linnameeskond
  • Chile Primera B
  • 22:59 - 25/05
    Deportes La Serena
    vs
    Rangers Talca
  • 02:00 - 26/05
    CD Magallanes
    vs
    Union San Felipe
  • Turkey 3. Ligi B
  • 22:59 - 25/05
    Yeni Orduspor
    vs
    Elazigspor
  • Finland Women League 1
  • 22:59 - 25/05
    Ilves II (W)
    vs
    Ilott (W)
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 25/05
    Deportes Quillon
    vs
    Imperial Unido
  • 23:30 - 25/05
    Melipilla
    vs
    Lautaro de Buin
  • 02:00 - 26/05
    Deportes Rengo
    vs
    Provincial Ovalle
  • 03:00 - 26/05
    Deportes Valdivia
    vs
    AC Colina
  • 03:00 - 26/05
    CD Constitucion Unido
    vs
    Chimbarongo FC
  • 04:30 - 26/05
    Linares Unido
    vs
    CD Trasandino de Los Andes
  • Republic of Ireland National League Women
  • 22:59 - 25/05
    Peamount Utd (W)
    vs
    DLR Waves (W)
  • 00:00 - 26/05
    Wexford Youths (W)
    vs
    FC Treaty United (W)
  • 01:00 - 26/05
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Yalong City (W)
  • 01:35 - 26/05
    Shamrock Rovers (W)
    vs
    Galway LFC (W)
  • Italy Serie D Cup
  • 22:59 - 25/05
    Trapani
    vs
    Gavorrano
  • USA Independent League
  • 22:59 - 25/05
    Georgia Lions
    vs
    Michigan Stars
  • 04:00 - 26/05
    Savannah Clovers
    vs
    Club de Lyon FC
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 25/05
    Huachipato
    vs
    Everton CD
  • 02:00 - 26/05
    Municipal Iquique
    vs
    Colo Colo
  • 04:30 - 26/05
    Univ Catolica
    vs
    Cobreloa
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 23:30 - 25/05
    Lazio U20
    vs
    AC Milan U20
  • Spain Primera Division RFEF
  • 00:00 - 26/05
    Fuenlabrada
    vs
    UE Cornella
  • 00:00 - 26/05
    Osasuna B
    vs
    Real Sociedad B
  • 00:00 - 26/05
    Merida AD
    vs
    AD Ceuta
  • 00:00 - 26/05
    SD Tarazona
    vs
    SD Logrones
  • 00:00 - 26/05
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    CD Linares Deportivo
  • 00:00 - 26/05
    Baleares
    vs
    Granada CF B
  • 00:00 - 26/05
    Atletico de Madrid B
    vs
    Real Murcia
  • 00:00 - 26/05
    Antequera CF
    vs
    UD Melilla
  • 00:00 - 26/05
    CD Alcoyano
    vs
    CF Intercity
  • 00:00 - 26/05
    Cultural Leonesa
    vs
    Sestao
  • 00:00 - 26/05
    Recreativo Huelva
    vs
    Ibiza Eivissa
  • 00:00 - 26/05
    Gimnastic Tarragona
    vs
    CF Rayo Majadahonda
  • 00:00 - 26/05
    Celta vigo b
    vs
    Barcelona B
  • 00:00 - 26/05
    Castellon
    vs
    Atletico Sanluqueno
  • 00:00 - 26/05
    Unionistas de Salamanca
    vs
    CD Arenteiro
  • 00:00 - 26/05
    Deportivo La Coruna
    vs
    Real Union Irun
  • 00:00 - 26/05
    Cordoba
    vs
    Algeciras
  • 00:00 - 26/05
    CD Lugo
    vs
    Sabadell
  • 00:00 - 26/05
    Ponferradina
    vs
    Teruel
  • 00:00 - 26/05
    Real Madrid Castilla
    vs
    Malaga
  • CAF Champions League
  • 00:00 - 26/05
    Al Ahly SC
    vs
    Esperance Sportive de Tunis
  • CAF U-17 Championship
  • 00:00 - 26/05
    GhanaU17
    vs
    Burkina Faso U17
  • 03:00 - 26/05
    Nigeria U17
    vs
    Ivory Coast U17
  • VĐQG Jordan
  • 00:00 - 26/05
    Al-Ahly
    vs
    Maan
  • 00:00 - 26/05
    Al Faisaly Amman
    vs
    Shabab AlOrdon
  • 00:00 - 26/05
    Moghayer Al Sarhan
    vs
    AL Salt
  • 00:00 - 26/05
    Sahab SC
    vs
    Al Hussein Irbid
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 00:00 - 26/05
    Decic Tuzi
    vs
    Arsenal Tivat
  • 00:00 - 26/05
    Mornar
    vs
    Jezero Plav
  • 00:00 - 26/05
    OFK Petrovac
    vs
    FK Buducnost Podgorica
  • 00:00 - 26/05
    FK Rudar Pljevlja
    vs
    FK Sutjeska Niksic
  • 00:00 - 26/05
    FK Mladost DG
    vs
    Jedinstvo Bijelo Polje
  • Giao Hữu CLB
  • 00:00 - 26/05
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Monaco
  • Moldova CUP
  • 00:00 - 26/05
    CS Petrocub
    vs
    Zimbru Chisinau
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 00:00 - 26/05
    Morocco U20
    vs
    Democratic of Congo U20
  • 00:00 - 26/05
    Guinea U20 (W)
    vs
    Sierra Leone (W) U20
  • 00:00 - 26/05
    Liberia U20(W)
    vs
    Mauritania U20 (W)
  • Greece Cup
  • 00:30 - 26/05
    Panathinaikos
    vs
    Aris Thessaloniki
  • VĐQG Bulgaria
  • 00:30 - 26/05
    Botev Vratsa
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 00:30 - 26/05
    FC Hebar Pazardzhik
    vs
    Etar
  • 00:30 - 26/05
    Lokomotiv Sofia
    vs
    Pirin Blagoevgrad
  • Cúp Đức
  • 01:00 - 26/05
    Kaiserslautern
    vs
    Bayer Leverkusen
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 26/05
    Tanabi U23
    vs
    Fernandopolis/SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Paulista SP U23
    vs
    Sao Carlos U23
  • 01:00 - 26/05
    Uniao Mogi U23
    vs
    Mauaense SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Colorado Caieiras SP Youth
    vs
    Barcelona EC SP Youth
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Aracatuba U23
    vs
    tupa SP U23
  • 01:00 - 26/05
    Paulista(SP)
    vs
    Sao Carlos
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 26/05
    Real Noroeste
    vs
    Vitoria ES
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 01:00 - 26/05
    America MG (Youth)
    vs
    Santarritense U20
  • 01:00 - 26/05
    Cruzeiro (Youth)
    vs
    Athletic Club MG U20
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 26/05
    Ferrocarrilero
    vs
    Darling de Canelones
  • 01:00 - 26/05
    CA Universitario Salto
    vs
    Atletico Arsenal Salto
  • 01:00 - 26/05
    Lavalleja de Rocha
    vs
    Lavalleja de Minas
  • 01:00 - 26/05
    IA Rio Negro de San Jose
    vs
    Central de Durazno
  • 01:30 - 26/05
    Nuevo Berlin FC
    vs
    CA Litoral
  • 01:30 - 26/05
    Estudiantes de Tacuarembo
    vs
    Penarol de Rivera
  • 01:30 - 26/05
    Boca Juniors Melo
    vs
    Huracan Treinta y Tres
  • 01:30 - 26/05
    CA Ituzaingo de Maldonado
    vs
    CA Barrio Olimpico
  • 02:00 - 26/05
    Piriapolis FC
    vs
    Melo Wanderers
  • Poland Regional League
  • 01:00 - 26/05
    Victoria Warsaw
    vs
    FC Impuls Warsaw
  • Brazil national youth (U20)
  • 01:00 - 26/05
    AE Guarani de Paripueira U20
    vs
    Grota do Facao U20
  • 01:00 - 26/05
    Juazeirense U20
    vs
    Estrela de Marco U20
  • 01:00 - 26/05
    Itabuna U20
    vs
    Bahia (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Goianiense U20
    vs
    Guanabara City U20
  • 01:00 - 26/05
    Atletico Torres PE U20
    vs
    America PE Youth
  • 01:00 - 26/05
    Sport Club Recife Youth
    vs
    Ipojuca AC U20
  • 01:00 - 26/05
    Central PE U20
    vs
    Belo Jardim PE U20
  • 01:00 - 26/05
    Goias (Youth)
    vs
    Aparecida EC U20
  • 01:00 - 26/05
    Santa Fe PE U20
    vs
    Sete de Setembro PE Youth
  • 01:00 - 26/05
    Barra SC U20
    vs
    Nacao Esportes U20
  • 03:30 - 26/05
    Joinville SC Youth
    vs
    Avai (Youth)
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 26/05
    Audax Sao Paulo Youth
    vs
    Sao Paulo (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Capivariano FC SP Youth
    vs
    RB Bragantino Youth
  • 01:00 - 26/05
    Comercial SP Youth
    vs
    Sertaozinho -SP (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Ibrachina Youth
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • 01:00 - 26/05
    Sao Caetano (Youth)
    vs
    Corinthians Paulista (Youth)
  • Brazil Paulista Womens League
  • 01:00 - 26/05
    Realidade Jovem/SP (W)
    vs
    Pinda SC (W)
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 01:00 - 26/05
    Americano RJ
    vs
    CFRJ Marica RJ
  • 01:00 - 26/05
    Artsul RJ
    vs
    CEAC/Araruama
  • 01:00 - 26/05
    Duque de Caxias RJ
    vs
    Serrano BA
  • 01:00 - 26/05
    GE Petropolis
    vs
    Resende-RJ
  • Italian Serie B
  • 01:30 - 26/05
    Cremonese
    vs
    Catanzaro
  • Italy C1
  • 01:30 - 26/05
    Padova
    vs
    Vicenza
  • 01:30 - 26/05
    Avellino
    vs
    Catania
  • 01:30 - 26/05
    Carrarese
    vs
    JuventusU23
  • 01:30 - 26/05
    Sassari Torres
    vs
    Benevento
  • Ireland First Division
  • 01:30 - 26/05
    Longford Town
    vs
    Cobh Ramblers
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 26/05
    Club Atletico Acassuso
    vs
    CA Fenix Pilar
  • 01:30 - 26/05
    Deportivo Merlo
    vs
    Canuelas FC
  • 01:30 - 26/05
    Flandria
    vs
    Argentino de Merlo
  • 01:30 - 26/05
    Deportivo Laferrere
    vs
    Villa Dalmine
  • 01:30 - 26/05
    UAI Urquiza
    vs
    Deportivo Armenio
  • 01:30 - 26/05
    Villa San Carlos
    vs
    Sportivo Italiano
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 26/05
    Claypole
    vs
    General Lamadrid
  • 01:30 - 26/05
    Puerto Nuevo
    vs
    Central Cordoba De Rosario
  • 01:30 - 26/05
    Victoriano Arenas
    vs
    Club Lujan
  • Peru Reserves League
  • 01:30 - 26/05
    Cesar Vallejo Reserves
    vs
    Carlos Mannucci Reserves
  • 03:00 - 26/05
    Cienciano Reserves
    vs
    Deportivo Garcilaso Reserves
  • 03:00 - 26/05
    Sport Huancayo Reserves
    vs
    Alianza Lima Reserves
  • Mexico Liga TDP
  • 01:30 - 26/05
    Tigres de Alica FC
    vs
    Acatlan
  • Argentine Torneo A
  • 01:30 - 26/05
    Club Ciudad de Bolivar
    vs
    CDA Monte Miaz
  • 01:30 - 26/05
    Independiente Chivilcoy
    vs
    El Linqueno
  • 02:00 - 26/05
    Defensores Belgrano (VR)
    vs
    Sportivo Las Parejas
  • 02:00 - 26/05
    Sarmiento Resistencia
    vs
    Crucero del Norte
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:30 - 26/05
    Nacional AC MG
    vs
    Tupi Juiz de Fora MG
  • 02:00 - 26/05
    Caldense MG
    vs
    Varginha EC
  • 03:30 - 26/05
    Democrata SL/MG
    vs
    Betim FC
  • Brazil Serie D
  • 01:30 - 26/05
    Audax Rio RJ
    vs
    Portuguesa RJ
  • 02:00 - 26/05
    Anapolis FC
    vs
    Ipora EC
  • 02:00 - 26/05
    Altos/PI
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 26/05
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Treze Campina Grande PB
  • 02:00 - 26/05
    Inter de Limeira
    vs
    Santo Andre
  • 02:00 - 26/05
    Itabuna BA
    vs
    Nova Iguacu
  • 02:00 - 26/05
    Juazeirense
    vs
    ASA AL
  • 02:00 - 26/05
    CA Patrocinense
    vs
    Costa Rica MS
  • 02:00 - 26/05
    Petrolina PE
    vs
    Retro/PE
  • 03:00 - 26/05
    CS Esportivo AL
    vs
    EC Jacuipense
  • 03:00 - 26/05
    Princesa AM
    vs
    Porto Velho
  • 03:00 - 26/05
    Humaita AC
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 04:00 - 26/05
    Ah so Santa SP
    vs
    Esporte Clube Sao Jose SP
  • 04:00 - 26/05
    Cianorte PR
    vs
    Novo Hamburgo RS
  • 04:00 - 26/05
    Mixto EC
    vs
    Real FC
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 01:45 - 26/05
    Portimonense
    vs
    AVS Futebol SAD
  • San Marino cup
  • 01:45 - 26/05
    SS Virtus
    vs
    SP La Fiorita
  • Argentina Regional League
  • 01:45 - 26/05
    CD Policiales
    vs
    Defensores Puerto Vilelas
  • Cúp Pháp
  • 02:00 - 26/05
    Lyon
    vs
    Paris Saint Germain (PSG)
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 26/05
    Universitario De Vinto
    vs
    Aurora
  • 04:30 - 26/05
    Bolivar
    vs
    Real Santa Cruz
  • 06:00 - 26/05
    Real Tomayapo
    vs
    Blooming
  • Ngoại Hạng Canada
  • 02:00 - 26/05
    Atletico Ottawa
    vs
    Forge FC
  • 05:00 - 26/05
    Vancouver FC
    vs
    Pacific FC
  • Venezuela Segunda Division
  • 02:30 - 26/05
    Real Frontera
    vs
    Aragua FC
  • 02:30 - 26/05
    Academia Anzoategui
    vs
    Deportivo Miranda
  • 03:00 - 26/05
    Heroes de Falcon
    vs
    Atletico El Vigia
  • Uruguay Segunda
  • 02:45 - 26/05
    Oriental
    vs
    Rentistas
  • 06:45 - 26/05
    Albion FC
    vs
    Colon CF
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:00 - 26/05
    CRB AL
    vs
    Sport Club do Recife
  • USL Championship
  • 03:00 - 26/05
    Rhode Island
    vs
    Louisville City FC
  • 06:00 - 26/05
    Indy Eleven
    vs
    Phoenix Rising FC
  • 06:00 - 26/05
    Miami FC
    vs
    North Carolina
  • 06:30 - 26/05
    Tampa Bay Rowdies
    vs
    Las Vegas Lights
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 26/05
    Moca FC
    vs
    Delfines Del Este
  • 03:00 - 26/05
    Atletico Pantoja
    vs
    UniversidadO M
  • 03:00 - 26/05
    Cibao FC
    vs
    Atletico San Cristobal
  • El Salvador Reserves League
  • 03:00 - 26/05
    Alianza FC Reserves
    vs
    CD Platense Zacatecoluca Reserves
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 26/05
    Deportivo Pasto (W)
    vs
    Independiente Medellin (W)
  • 03:30 - 26/05
    Cucuta Deportivo (W)
    vs
    America de Cali (W)
  • 03:30 - 26/05
    CD Real Santander (W)
    vs
    Millonarios (W)
  • 04:00 - 26/05
    Atletico Nacional Medellin (W)
    vs
    Llaneros (W)
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 26/05
    Confianca SE
    vs
    ABC RN
  • 03:00 - 26/05
    Nautico (PE)
    vs
    Remo Belem (PA)
  • 05:30 - 26/05
    Aparecidense GO
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:30 - 26/05
    Sampaio Correa
    vs
    Botafogo PB
  • USL W-League Women
  • 03:00 - 26/05
    Miami AC (W)
    vs
    Florida Elite (W)
  • Peru B League
  • 03:15 - 26/05
    Comerciantes FC
    vs
    Ayacucho Futbol Club
  • 03:30 - 26/05
    Molinos El Pirata
    vs
    Juan Pablo II College
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 04:00 - 26/05
    Tacuary
    vs
    Cerro Porteno
  • 04:00 - 26/05
    FC Nacional Asuncion
    vs
    Sol de America
  • 06:30 - 26/05
    Guarani CA
    vs
    Sportivo Luqueno
  • VĐQG Honduras
  • 04:00 - 26/05
    Marathon
    vs
    CD Olimpia
  • Brazil Catarinense 2
  • 04:00 - 26/05
    Camboriu SC
    vs
    Guarani de Palhoca
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 04:00 - 26/05
    Municipal Perez Zeledon (W)
    vs
    Sporting San Jose (W)
  • Paraguay Women League
  • 04:00 - 26/05
    2 de Mayo (W)
    vs
    Cerro Porteno (W)
  • 06:15 - 26/05
    Sportivo Limpeno (W)
    vs
    Sportivo Trinidense (W)
  • USA USL League Two
  • 04:00 - 26/05
    AFC Ann Arbor
    vs
    Oakland County FC
  • 05:30 - 26/05
    Weston
    vs
    St Petersburg FC Aztecs
  • 06:00 - 26/05
    Charlotte Eagles
    vs
    Salem City
  • 06:00 - 26/05
    Fort Wayne FC
    vs
    Toledo Villa FC
  • 06:00 - 26/05
    Miami AC
    vs
    Tampa Bay United
  • 06:00 - 26/05
    RKC Third Coast
    vs
    Rochester FC
  • 06:00 - 26/05
    SC United Bantams
    vs
    Charlotte Independ B
  • 06:30 - 26/05
    West Chester United
    vs
    Reading United
  • VĐQG Venezuela
  • 04:30 - 26/05
    CD Hermanos Colmenares
    vs
    Metropolitanos FC
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 04:30 - 26/05
    Parana PR
    vs
    EC Laranja Mecanica
  • VĐQG Colombia
  • 05:00 - 26/05
    Deportivo Pereira
    vs
    Millonarios
  • USL League One
  • 05:00 - 26/05
    Valeo FC
    vs
    Hartford City FC
  • USA Women Premier League
  • 05:00 - 26/05
    San Francisco Nighthawks (W)
    vs
    Fresno freeze (W)
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 05:00 - 26/05
    Trafalgar Southstars
    vs
    RAMS Village Superstars
  • Panama Liga Prom
  • 06:00 - 26/05
    Sporting San Miguelito Reserves
    vs
    Mario Mendez FC
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 26/05
    Chattanooga
    vs
    Atlanta United FC II
  • USA USL League One Cup
  • 06:00 - 26/05
    Forward Madison FC
    vs
    Knoxville troops
  • 06:30 - 26/05
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    Lexington
  • 06:30 - 26/05
    South Georgia Tormenta FC
    vs
    Richmond Kickers
  • USA Women
  • 06:30 - 26/05
    Chicago Red Stars (W)
    vs
    Racing Louisville (W)

Tại Về Bờ Live, bạn có thể biết được rất nhiều thông tin bóng đá khác nhau. Trong đó lịch thi đấu bóng đá là một trong những thông tin được mọi người tìm nhiều nhất. Bởi những người yêu bóng đá luôn muốn biết thời gian thi đấu của đội bóng mình thích hay các trận đấu lớn trong này. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu một cách hợp lý nhất.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay-tai-vebo-tv
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại Veboz.live

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay ở toàn bộ các giải đấu hàng đầu. Thời gian cũng khá sớm và đầy đủ toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, nếu bạn đang muốn biết lịch ở bất kỳ giải đấu nào thì Veboz.live là địa điểm bạn không được bỏ qua.

Về Bờ Live nơi tra cứu lịch thi đấu bóng đá chuẩn nhất

Bóng đá là môn thể thao được yêu thích nhất tại Việt Nam hiện nay. Chính vì thế, mỗi ngày có rất nhiều người muốn xem lịch thi đấu trực tuyến. Để giúp mình nắm được thời gian thi đấu của các trận đấu hàng đầu hay đội bóng mình yêu thích. Sau đó có thể thu xếp được thời gian hợp lý để xem các trận đấu bóng đá này.

Hiện tại ở Việt Nam có rất nhiều website cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến cho mọi người tham khảo. Tuy nhiên đa số các trang web này đều không đáp ứng được nhu cầu của mọi người. Ví dụ như cập nhật không đa dạng giải đấu, thông tin không chuẩn xác, không đầy đủ thông tin,… Vì điều này là Về Bờ Live được ra đời.

Theo như đánh giá của người dùng, VeBo TV chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến nhanh, đầy đủ và chính xác nhất hiện nay. Bởi chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch của bất kỳ đội bóng hay giải đấu nào đó khá đơn giản.

Thêm vào đó, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin quan trọng trong lịch thi đấu cũng như các thông tin trước trận đấu. Cho nên, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu trực tuyến thì hãy truy cập vào ngay đây. Ngay dưới đây, chúng tôi sẽ cho bạn biết lý do tại sao Về Bờ TV lại được đánh giá cao đến như vậy.

Tại sao bạn nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Về Bờ Live

Khi mà công nghệ phát triển, đa số mọi người thường xem thông tin bóng đá trực tuyến hơn là xem trên TV hay báo đài như trước. Bởi cách này vừa nhanh, đơn giản lại có thể tìm được thông tin mình cần chuẩn nhất.

Một trong những thông tin bóng đá được xem trực tuyến nhiều nhất phải kể đến lịch thi đấu. Bởi các trang web bóng đá luôn cập nhật lịch bóng đá khá đầy đủ và chi tiết. Trong đó website được nhiều người sử dụng để xem lịch nhất chính là Về Bờ TV. Bởi chúng tôi có những ưu điểm cực kỳ vượt trội sau đây:

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá cực kỳ đầy đủ

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu trực tuyến của toàn bộ các giải đấu bóng đá hàng đầu cũng như các giải cỏ khác. Chính vì thế, chỉ cần vào đây bạn có thể biết được lịch của bất kỳ giải đấu nào mình thích cực kỳ đơn giản. Những giải bóng đá được xem lịch thi đấu nhiều nhất tại Ve Bo Live phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu rất được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá trực tuyến cực kỳ đầy đủ. Khi mà toàn bộ 38 vòng đấu của giải Ngoại Hạng Anh luôn được Về Bờ TV cung cấp lịch cho mọi người.

Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh tại đây, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin chi tiết. Thêm vào đó, chúng tôi luôn cho bạn biết lịch giải đấu này cực kỳ sớm. Cụ thể là trước ít nhất 2 ngày khi các trận đấu tại đây được diễn ra.

Lịch thi đấu các giải bóng đá hàng đầu Châu Âu

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, tại VeBo TV, bạn còn được xem lịch của các giải bóng đá lớn nhất Châu Âu hiện tại. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Champion League

Lịch thi đấu V-League

V-League chính là giải đấu bóng đá lớn nhất trong nước hiện tại. Chính vì thế, chúng tôi cũng cung cấp lịch của giải đấu này cực kỳ chi tiết cho mọi người tham khảo. Hiện tại V-League mỗi vòng sẽ diễn ra 7 cặp đôi giữa 14 đội bóng với nhau. Chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết lịch bóng đá của từng trận đấu cực kỳ chi tiết.

Lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam

Đương nhiên rồi, mỗi khi đội tuyển Việt Nam tham gia một giải đấu bóng đá nào thì người hâm mộ vô cùng quan tâm. Chính vì thế, Veboz.live cũng cập nhật lịch của đội tuyển Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Hiện tại các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham dự như:

  • AFF Cup
  • Vòng loại World Cup khu vực Châu Á
  • Sea Games
  • U23 Châu Á
  • U19 Châu Á
  • Các trận đấu giao hữu,..

Toàn bộ các giải đấu trên đây đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ. Giúp bạn có thể biết chính xác lịch của đội tuyển Việt Nam khi diễn ra bất kỳ trận đấu nào.

Lịch của những giải đấu khác

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hay các giải đấu như kể trên.  Khi vào VeBo TV bạn còn được biết lịch của rất nhiều giải đấu khác trên toàn thế giới. Để giúp bạn dễ tìm và xem lịch thi đấu của trận đấu hay giải đấu mình thích nhanh nhất. Chúng tôi còn chia ra thành các mục khác nhau, ví dụ như:

  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày hôm nay
  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày mai
  • Lịch thi đấu của từng đội bóng trong toàn bộ mùa giải

Xem lịch thi đấu bóng đá với đầy đủ thông tin

Về Bờ TV biết được rằng mọi người khi xem lịch thi đấu trực tuyến luôn muốn biết được toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, chúng tôi cũng cho bạn biết đầy đủ các thông tin trong lịch bóng đá. Cụ thể đó là:

  • Thời gian thi đấu chính thức của trận đấu
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Trọng tài bắt chính trong trận
  • Đội hình và sơ đồ chiến thuật mà cả hai đội sử dụng.

Thông tin được sắp xếp thông tin

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu tại VeBo TV, bạn sẽ thấy toàn bộ các thông tin được sắp xếp khá khoa học. Giúp bạn có thể tìm ra thông tin mình cần một cách nhanh nhất. Cụ thể như sau:

  • Các thông tin được chúng tôi sắp xếp dựa vào giờ/ ngày/ tháng trận đấu diễn ra. Thêm vào đó 2 đội bóng đối đầu cũng được in to để mọi người thấy rõ
  • Lịch bóng đá hôm nay, ngày mai,.. cũng được chúng tôi chia theo từng mục nhỏ. Giúp bạn tìm được lịch các trận đấu diễn ra vào ngày bạn muốn cực kỳ đơn giản
  • Toàn bộ thông tin trong lịch thi đấu bóng đá của Veboz.live cũng được cam kết chính xác 100%. Nên bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng cách thông tin mà chúng tôi đưa ra
  • Những trận đấu bóng đá lớn, các đội bóng hàng đầu cũng được VeBo Live ưu tiên hơn. Cho bạn biết hôm nay diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Thêm vào đó, trang web Về Bờ TV cũng được thiết kế cực kỳ khoa học. Cho nên bạn dễ dàng sử dụng và tìm bất kỳ lịch bóng đá nào mình muốn một cách dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên các đài truyền hình

Để bạn có thể tìm được một nơi để xem bóng đá trực tiếp trận đấu mình thích với chất lượng cao nhất. Chúng tôi còn cập nhật thêm cả lịch trên các đài truyền hình phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Chỉ cần truy cập vào Veboz.live, bạn có thể biết được lịch phát sóng của các kênh như Thể thao TV, Bóng đá TV, K+PM, VTV3, VTV6, K+,.. khá dễ dàng.

Thêm vào đó, VeBo Live cũng là một website phát sóng bóng đá trực tuyến miễn phí với chất lượng cao hàng đầu hiện nay. Cho nên mỗi ngày chúng tôi đề trực tiếp toàn bộ các trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất. Trước khi trận đấu được diễn ra, VeBo TV cũng cập nhật lịch phát sóng tại đây đầy đủ cho bạn biết. Giúp bạn có thể xem trận đấu bóng đá mình thích ngay tại đây một cách tốt nhất.

Cập nhật toàn bộ thông tin trước trận

Khi xem lịch thi đấu bóng đá tại VeBo TV, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin trước  trận đấu của hai đội. Bởi mỗi trận đấu chuẩn bị diễn ra, đều được chúng tôi cung cấp các thông tin sau đây:

  • Đội hình ra sân dự kiến, sơ đồ chiến thuật mà hai đội sử dụng trong trận đấu
  • Lịch sử đối đầu của hai đội trong quá khứ
  • Phong độ của hai đội trong các trận đấu gần nhất
  • Các bài soi kèo, nhận định trước trận đấu của những cao thủ hàng đầu
  • Bảng kèo nhà cái của trận đấu,….

Toàn bộ các thông tin trên đều được VeBo Live cập nhật khá là sớm. Đương nhiên thông tin cũng đầy đủ và chuẩn xác nên bạn yên tâm khi tham khảo.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Veboz.live

Như chúng tôi chia sẻ cho bạn biết ở trên, trang web VeBo Live được thiết kế khá khoa học. Cho nên để tìm lịch bóng đá hôm nay tại đây, bạn chỉ cần làm như sau:

Bước 1: Truy cập vào Veboz.live

Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại thông minh được kết nối mạng. Sau đó tiến hành truy cập vào trang web Ve Be Live.

Bước 2: Chọn vào mục Lịch Thi Đấu

Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào Lịch Thi Đấu.

Bước 3: Tìm lịch bóng đá mình muốn

Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm lịch của giải đấu hay trận đấu mình muốn là xong. Hiện tại Về Bờ TV chia lịch ra thành nhiều mục nhỏ khác nhau cho bạn dễ tìm kiếm. Ví dụ như lịch của đội bóng, giải đấu, ngày diễn ra trận đấu,… Khi tìm thấy thì bạn sẽ xem được toàn bộ thông tin trong lịch.

Với những ưu điểm của VeBo TV trên đây, có thể khẳng định rằng đây là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Chính vì thế, nếu bạn muốn xem lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Đức, Pháp, Ý, Việt Nam,… Thì phải nhất định truy cập vào đây ngay lập tức.

8XBET

8XBET

X

8XBET